பிரபல பாலிவுட் நடிகை கத்ரினா கைப்பின் ஹாட்டான டூ பீஸ் நீச்சல் உடை புகைப்படங்கள்..

பிரபல பாலிவுட் திரை நடிகை கத்ரீனா கைப், வயது 40, ஹாங்காங்கில் பிறந்த பிரிட்டீஷ் குடியுரிமை பெற்ற ஹிந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். பாலிவுட் திரேப்படங்களில் கவர்ச்சியாக நடித்து வரும் நடிகை கத்ரினா பல படங்களில் டூ பீஸ் நீச்சல் உடையிலும், லிப் லாக் முத்தக்காட்சிகளிலும் நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை கத்ரினா கைப்பின் சில ஹாட்டான டூ பீஸ் நீச்சல் உடை புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

கத்ரினா கைப்பின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

5210cookie-checkபிரபல பாலிவுட் நடிகை கத்ரினா கைப்பின் ஹாட்டான டூ பீஸ் நீச்சல் உடை புகைப்படங்கள்..