டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ரசிகர்களை கிறங்கடிக்கும் நடிகை மிருணால் தாக்கூர்..

நடிகை மிருணால் தாக்கூர், வயது 31, மராட்டிய மாநிலம் டியூல் என்னும் ஊரில் பிறந்த இவர் ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வந்தவர். தற்போது இந்திய திரை உலகில் அறிமுகமாகி கவர்ச்சியாக முன்னனி நாயகியாக நடித்து வருகிறார். நடிகை மிருணால் தாக்கூரின் டூ பீஸ் பிகினி உடைகள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்களா நண்பர்களே.

mrunal-thakur-01

mrunal-thakur-02

mrunal-thakur-03

mrunal-thakur-04

mrunal-thakur-05

mrunal-thakur-06

mrunal-thakur-07

mrunal-thakur-08

mrunal-thakur-09

mrunal-thakur-10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மிருணால் தாக்கூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

15970cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் ரசிகர்களை கிறங்கடிக்கும் நடிகை மிருணால் தாக்கூர்..