டூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் குளியல் தொட்டியில் குளிக்கும் மலையாள திரை நடிகை – பிரதிகா ஸ்பெஷல்..

நடிகை பிரதிகா சூட், வயது 32, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில மலையாள படங்களில் நடித்துள்ள பிரதிகா தற்போது சமூக வலைதள பிரபலமாக கலக்கி வருகிறார். தன் விடுமுறையை கொண்டாட இந்தோனேசியா சென்றுள்ள பிரதிகா, குளியல் தொட்டியில் டூ பீஸ் உடையில் குளிக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரதிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரதிகாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

22280cookie-checkடூ பீஸ் நீச்சல் உடையில் குளியல் தொட்டியில் குளிக்கும் மலையாள திரை நடிகை – பிரதிகா ஸ்பெஷல்..