பாலி சுற்றுலாவில் டூ பீஸ் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் பிரதிகா..

பிரபல நடிகையும் சமூக வலைதள பிரபலமானவருமான பிரதிகா சூட் தற்போது இந்தோனேசியா நாட்டில் உள்ள பாலி தீவிற்கு சுற்றுலா சென்றுள்ளார். பாலி தீவில் தான் தங்கியுள்ள ரிசார்ட்டில் உள்ள குளியல் தொட்டியில் டூ பீஸ் பிகினி உடையில் குளிக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார் நடிகை பிரதிகா.சமூக வலைதள பக்கங்களில் வைரலாகி வரும் நடிகை பிரதிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரதிகா சூடின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

23030cookie-checkபாலி சுற்றுலாவில் டூ பீஸ் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் பிரதிகா..