டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ஷோபாவில் படுத்து ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் எமி ஜாக்சன்..

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “மதராசபட்டினம்”, “தாண்டவம்” உள்ளிட்ட படங்களில் நாயகியாக நடித்தவர் நடிகை எமி ஜாக்சன், வயது 31, இவர் இங்கிலாந்து நாட்டில் உள்ள இஸ்லே ஆஃப் மேன் என்ற தீவில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2018ஆம் ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டு குழந்தை பெற்றுக்கொண்ட நடிகை எமி ஜாக்சன், கிட்டதட்ட 6 ஆண்டுகள் கழித்து தற்போது “மிஷன் சேப்டர் 1: அச்சம் என்பது இல்லையே” என்ற தமிழ் படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

6 ஆண்டுகள் கழித்து இந்திய சினிமா உலகில் ரீ என்ட்ரி கொடுக்கும் நடிகை எமி ஜாக்ஸ்ன, சமீபத்தில் டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ஷோபாவில் படுத்தபடி செம கில்மாவான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை எமி ஜாக்சனின் இந்த ஹாட்டான பிகினி புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, டூ பீஸ் பிகினி உடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை எமி ஜாக்சனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

61050cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் ஷோபாவில் படுத்து ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் எமி ஜாக்சன்..