பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் டாக்டர் தன்யா!

டாக்டர் தன்யா சவுத்ரி, வயது 30, உத்திரபிரதேச மாநிலம் சபிபூரில் பிறந்து வளர்ந்த பிசியோதெரபிஸ்ட், சமூக வலைதள பிரபலம், நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில மியூசிக் வீடியோசில் கவர்ச்சியாக நடித்துள்ள டாக்டர் தன்யா சமீபத்தில் மிகவும் கவர்ச்சியான பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். டாக்டர் தன்யாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

tanya-chaudhary01

tanya-chaudhary02

tanya-chaudhary03

tanya-chaudhary04

tanya-chaudhary05

tanya-chaudhary06

tanya-chaudhary07

tanya-chaudhary08

tanya-chaudhary09

tanya-chaudhary10

டாக்டர் தன்யா சவுத்ரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

6470cookie-checkபிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் டாக்டர் தன்யா!