மினி ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு இருக்கும் ரோமா ஆண்ட்டி..

மும்பையை சேர்ந்த ரோமா வரத்கர், வயது 40, சமூக வலைதள பிரபலமாகவும், டிஜிட்டல் கிரியேட்டராகவும் கலக்கி வரும் இவர், அவ்வப்போது ஹாட் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுப்பதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். சமீபத்தில் நடிகை ரோமா வரத்கர் மினி ஸ்கர்ட் மற்றும் இறுக்கமான டாப்சில், நீச்சல் குளம் அருகே கும்முனு போஸ் கொடுத்துள்ளார். நடிகை ரோமா வரத்கரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரோமா வரத்கரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

39330cookie-checkமினி ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு இருக்கும் ரோமா ஆண்ட்டி..