இறுக்கமான ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் பூஜா ஹெக்டே..

நடிகை பூஜா ஹெக்டே, வயது 32, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மூன்று மொழிகளிலும் பிசியாக நடித்து வரும் நடிகை பூஜா ஹெக்டே அவ்வப்போது கிளாமர் போட்டோஷூட்களிலும் கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை பூஜா ஹெக்டே வெள்ளை நிற ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் சும்மா சிக்குனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பூஜா ஹெக்டேவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பூஜ ஹெக்டேவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

3320cookie-checkஇறுக்கமான ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் பூஜா ஹெக்டே..