ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஸ்ரீதேவி மகள்- ஜானவி ஸ்பெஷல்.

மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் மூத்த மகள் ஜானவி கபூர், வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை ஜானவி நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியாகியுள்ள புதிய திரைப்படம் “பவால்”. இந்த படத்தின் ப்ரொமோ விழாவில் நடிகை ஜானவி கபூர் ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி உள்ளார். தன் முன்னழகை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

10250cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஸ்ரீதேவி மகள்- ஜானவி ஸ்பெஷல்.