49 வயதிலும் அந்த இடத்தை காட்டி உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் உயிரே பட நடிகை – மலைக்கா அரோரா..

கடந்த 1998ம் ஆண்டு நடிகர் ஷாருக்கான் மற்றும் மனிஷா கொய்ராலா நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் “உயிரே”. இந்த படத்தில் இடம்பெற்ற ” தய்ய தய்ய” பாடலுக்கு நடனமாடியவர் நடிகை மலைக்கா அரோரா, வயது 49, பாலிவுட் திரை நடிகை, மாடல், தயாரிப்பாளர் மற்றும் நடனக்கலைஞர். 49 வயதிலும் ஒல்லியாக செம கவர்ச்சியாக காட்சியளிக்கும் நடிகை மலைக்கா சமீபத்தில் “சிவாஸ் கிலாஸ்வேர் ஈவன்ட் 2023” என்ற நிகழ்ச்சியில் கிளாமர் ஆடையில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை மலைக்காவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மலைக்கா அரோராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

14710cookie-check49 வயதிலும் அந்த இடத்தை காட்டி உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் உயிரே பட நடிகை – மலைக்கா அரோரா..