பிகினி பிளவுஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் மோனாலிசா..

நடிகை மோனாலிசா (எ) அன்டாரா பிஸ்வாஸ் 40 வயதிலும் சிக்குனு இளம் நங்கை போல காட்சியளிக்கிறார். தொடர்ந்து கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பட்டய கிளப்பி வரும் மோனாலிசா சமீபத்தில் பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

asli-monalisa1

asli-monalisa2

asli-monalisa3

asli-monalisa4

asli-monalisa7

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18130cookie-checkபிகினி பிளவுஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் மோனாலிசா..