பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் லிங்கா பட நாயகி – சோனாக்சி ஸ்பெசல்..

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் 2014ம் ஆண்டு வெளியான படம் “லிங்கா”. இந்த படத்தில் நாயகியாக நடித்தவர் நடிகை சோனாக்சி சின்ஹா, வயது 36, பீஹார் மாநிலம் பாட்னாவில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை சோனாக்சி பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் புடவையில் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சோனாக்சியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சோனாக்சி சின்ஹாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

23700cookie-checkபிகினி டாப்ஸ் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் லிங்கா பட நாயகி – சோனாக்சி ஸ்பெசல்..