டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் அந்த அரபிக் கடலோரம் பாடல் புகழ்- சோனாலி ஆண்ட்டி..

நடிகை சோனாலி பேந்திரே, வயது 48, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஹிந்தி திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வந்த நடிகை சோனாலி ஒரு சில தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ளார். கடந்த 1995ஆம் ஆண்டு தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “பம்பாய்” படத்தில் இடம்பெற்ற “அரபிக் கடலோரம்” பாடலில் நடனமாடியவர் நடிகை சோனாலி. சீ ரஷ்டி அவார்ட்ஸ் என்ற விருது வழங்கும் விழாவில் நடிகை சோனாலி டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் பங்கேற்று தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை சோனாலியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சோனாலி பேந்திரேவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

24540cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் அந்த அரபிக் கடலோரம் பாடல் புகழ்- சோனாலி ஆண்ட்டி..