48 வயசுலயும் சும்மா சிக்குனு செம அழகா இருக்கும் ஷில்பா ஷெட்டி..

நடிகை ஷில்பா ஷெட்டி, வயது 48, கர்நாடகா மாநிலம் மங்களூரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். 48 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக இருக்கும் ஷில்பா ஷெட்டிக்கு திருமணம் முடிந்து இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளது குறிப்பிடதக்கது. சமீபத்தில் நடிகை ஷில்பா ஷெட்டி நவீன பாவாடை சட்டையில் (லெஹங்கா ஆடையில்) தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஷில்பா ஷெட்டியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஷில்பா ஷெட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

26640cookie-check48 வயசுலயும் சும்மா சிக்குனு செம அழகா இருக்கும் ஷில்பா ஷெட்டி..