பிகினி டாப்சில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் நேஹா மாலிக் – செம ஹாட் மச்சி!

நேஹா மாலிக், வயது 33, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2012ஆம் ஆண்டு மாடலிங் உலகில் அறிமுகமாகி பல பேஷன் ஷோக்களிலும், அழகிப்போட்டிகளிலும் பங்கேற்று முன்னனி மாடலாக வலம் வருபவர் நடிகை நேஹா மாலிக். ஒரு சில இந்தி படங்களிலும், மியூசிக் வீடியோஸ்களிலும் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருகிறார் நடிகை நேஹா மாலிக்.

அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களிலும் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் நடிகை நேஹா மாலிக், சமீபத்தில் சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட் அணிந்து செம ஹாட்டான போட்டோஷூட் ஒன்றில் பங்கேற்று அசத்தியுள்ளார்.

இந்த ஹாட் போட்டோஷூட்டில் நடிகை நேஹா மாலிக் தன் முன்னழகை மொத்தமாக ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை நேஹா மாலிக்கின் இந்த ஹாட்டான போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை நேஹா மாலிக்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

44190cookie-checkபிகினி டாப்சில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் நேஹா மாலிக் – செம ஹாட் மச்சி!