குட்டியான டாப்சில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் தனுஷ் பட நாயகி – அமிரா தஸ்டர்..

கடந்த 2015ஆம் ஆண்டு நடிகர் தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் “அனேகன்”. இந்த படத்தில் நடிகர் தனுஷிற்கு ஜோடியாக நடித்தவர் நடிகை அமிரா தஸ்டர், வயது 30, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ள நடிகை அமிரா தஸ்டர் அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்பதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார்.

சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை அமிரா தஸ்டர் கருப்பு நிற குட்டியான டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை அமிரா தஸ்டரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, கருப்பு நிற பிகினி டாப்சில் முன்னழகையும் இடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் அனேகன் பட புகழ் அமிரா தஸ்டரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

63650cookie-checkகுட்டியான டாப்சில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் தனுஷ் பட நாயகி – அமிரா தஸ்டர்..