50 வயசுல ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் உயிரே பட நாயகி – மலைக்கா அரோரா..

கடந்த 1998ஆம் ஆண்டு நடிகர் ஷாருக்கான் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் “உயிரே”. இந்த படத்தில் இடம்பெற்ற “தக்க தய்ய தய்ய தய்யா” பாடலுக்கு ரயில் மீது நின்று கருப்பு உடையில் கிளாமர் நடனமாடியவர் நடிகை மலைக்கா அரோரா, வயது 50, மராட்டிய மாநிலம் தானேவில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல், நடன கலைஞர் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி.

50 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக காட்சியளிக்கும் நடிகை மலைக்கா அரோரா, தொடர்ந்து ஹிந்தி திரை உலகில் கிளாமராக நடிப்பது மட்டுமின்றி பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்கள் மூலமாகவும் கலக்கி வருகிறார். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை மலைக்கா அரோரா ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகு மற்றும் தொடையழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மலைக்கா அரோராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்டிராப்லெஸ் குட்டை பாவாடையில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் மலைக்கா ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

69280cookie-check50 வயசுல ஸ்டிராப்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் உயிரே பட நாயகி – மலைக்கா அரோரா..