புடவை மாராப்பை சரித்து விட்டு கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் டிக்டாக் புகழ்- ஏஞ்சல் ராய் ஸ்பெஷல்.

நடிகை ஏஞ்சல் ராய், வயது 25, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய மாடல், டிக்டாக் பிரபலம், பாடகி மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். அவ்வப்போது தன் ஹாட் புகைப்படங்களை தன் சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றி ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வரும் ஏஞ்சல் ராய் சில தினங்களுக்கு முன் மஞ்சள் நிற புடவையில் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றார். இந்த போட்டோஷூட்டின் இடையே நடிகை ஏஞ்சல் தன் மாராப்பை சரித்து விட்டு ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை ஏஞ்சல் ராயின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஏஞ்சல் ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

11340cookie-checkபுடவை மாராப்பை சரித்து விட்டு கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் டிக்டாக் புகழ்- ஏஞ்சல் ராய் ஸ்பெஷல்.