பிகினி டாப்சில் மெகா சைஸ் மனதை விருந்தாக்கும் நடன கலைஞர் – நம்ரிதா ஸ்பெஷல்..

நம்ரிதா மல்லா, வயது 33, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய பெல்லி டான்சர், நடன இயக்குநர், மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். தற்போது மும்பையில் வசித்து வரும் நடிகை நம்ரிதா அவ்வப்போது தன் ஹாட் நடன வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்களை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றுவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். சமீபத்தில் பிகினி டாப்சில் தன் மெகா சைஸ் மனதை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார் நடிகை நம்ரிதா. நம்ரிதா மல்லாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நம்ரிதா மல்லாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

14410cookie-checkபிகினி டாப்சில் மெகா சைஸ் மனதை விருந்தாக்கும் நடன கலைஞர் – நம்ரிதா ஸ்பெஷல்..