ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் இளம் மும்பை மாடல் – தானு அகர்வால்…

தானு அகர்வால், மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம், தன் கவர்ச்சியான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் மூலமாக சமூக வலைதளவாசிகளுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருகிறார் நடிகை தானு அகர்வால். சமீபத்தில் நடிகை தானு அகர்வால் ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்ப்டங்களை க்ளிக் செய்துள்லார். நடிகை தானு அகர்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தானு அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

32260cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் இளம் மும்பை மாடல் – தானு அகர்வால்…