பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் கொல்கத்தா மாடல் – ஜியா ராய்..

நடிகை ஜியா ராய், வயது 28, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல், பிட்னெஸ் மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை ஜியா ராய் ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் தேக அழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஜியா ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஜியா ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

51850cookie-checkபிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் தேக அழகை விருந்தாக்கும் கொல்கத்தா மாடல் – ஜியா ராய்..