இறுக்கமான பிகினி பிளவுஸ் புடவையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி சானியா ஐயப்பன்- முயல் குட்டிகள் முட்ட வருது பாருங்க பாய்ஸ்..

மலையாள தொலைக்காட்சி உலகில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி இன்று மலையாள திரை உலகில் முன்னனி இளம் கிளாமர் நாயகியாகவும், மாடலாகவும் கலக்கி வருபவர் நடிகை சானியா ஐயப்பன், வயது 21, கேரள மாநிலம் கொச்சியில் பிறந்து வளர்ந்தவர். சமீபத்தில் நடிகை சானியா பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் செம கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சானியாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சானியா ஐயப்பனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

11120cookie-checkஇறுக்கமான பிகினி பிளவுஸ் புடவையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் இளம் நாயகி சானியா ஐயப்பன்- முயல் குட்டிகள் முட்ட வருது பாருங்க பாய்ஸ்..