டூ பீஸ் ஆடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் மலையாள நடிகை – பிரதிகா சூட்..

நடிகை பிரதிகா சூட், வயது 32, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் நடித்துள்ள நடிகை பிரதிகா தற்போது சமூக வலைதள பிரபலமாகவும் இன்ஸ்டா பிரபலமாகவும் கலக்கி வருகிறார். நடிகை பிரதிகா சமீபத்தில் குட்டி பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசரில் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரதிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள்.

pratika-sood1

pratika-sood2

pratika-sood3

pratika-sood4

pratika-sood5

pratika-sood7

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரதிகா சூடின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18850cookie-checkடூ பீஸ் ஆடையில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் மலையாள நடிகை – பிரதிகா சூட்..