ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் ஜெய்லர் பட புகழ்- மிர்ணா மேனன்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி காந்த் நடிப்பில் வெளியாகி பட்டய கிளப்பி கொண்டிருக்கும் படம் “ஜெய்லர்”. இந்த படத்தில் நடிகர் ரஜினியின் மருமகளாக ஸ்வேதா பாண்டியன் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்தவர் நடிகை மிர்ணா மேனன், வயது 30, கேரள மாநிலம் இடுக்கியில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை மிர்ணா சமீபத்தில் ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மிர்ணாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

mirnaa1

mirnaa3

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மிர்ணா மேனனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

19430cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் ஜெய்லர் பட புகழ்- மிர்ணா மேனன்!