42 வயசுல பாவாடை சட்டயில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மலையாள நடிகை- நித்யா தாஸ்..

நடிகை நித்யா தாஸ், வயது 42, கேரள மாநிலம் கோலிக்கோடு அருகே உள்ள குன்னமங்கலத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை நித்யா தாஸ், தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் நடித்துள்ளார். சமீபத்தில் நடிகை நித்யா தாஸ் பாவாடை சட்டையில் சும்மா கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை நித்யா தாசின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நித்யா தாசின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

35640cookie-check42 வயசுல பாவாடை சட்டயில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மலையாள நடிகை- நித்யா தாஸ்..