லோ நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் மாளவிகா மேனன் – செம கட்ட மச்சி..

மலையாள திரை உலகில் முன்னனி நடிகையாக வலம் வருபவர் நடிகை மாளவிகா மேனன், வயது 25, கேரள மாநிலம் கொடுங்கள்ளூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை மாளவிகா, தீபாவளி போட்டோஷூட்டில் லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார். தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ள நடிகை மாளவிகா மேனனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மாளவிகா மேனனின் இந்த ஹாட்டான தீபாவளி போட்டோஷூட் புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50880cookie-checkலோ நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் மாளவிகா மேனன் – செம கட்ட மச்சி..