லோ நெக் ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மலையாள நடிகை – பிராச்சி டெஹ்லான்..

மலையாள திரை உலகில் நடிகர் மம்முட்டி நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் “மாமங்கம்”. இந்த படத்தின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை பிராச்சி டெஹ்லான், வயது 30, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மாடல் மற்றும் இந்திய பெண்கள் பேஸ்கட் பால் வீராங்கனை. ஒரு சில தெலுங்கு மற்றும் பஞ்சாபி மொழி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்துள்ள பிராச்சி டெஹ்லான் லோ-நெக் ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட் மற்றும் கூலர்சுடன் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிராச்சி டெஹ்லானின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, லோ-நெக் ஸ்கர்ட்டில் தன் மனதை திறந்து காட்டும் நடிகை பிராச்சி டெஹ்லானின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

52530cookie-checkலோ நெக் ஸ்கர்ட்டில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மலையாள நடிகை – பிராச்சி டெஹ்லான்..