பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள இளம் நாயகி – பிரக்யா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “அஞ்சலி” என்ற தொலைக்காட்சி தொடரின் மூலமாக அறிமுகமாகி தற்போது தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரை உலகில் திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடித்து வருபவர் நடிகை பிரக்யா நக்ரா, வயது 24, ஜம்மு அன்ட் காஷ்மீரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை பிரக்யா சமீபத்தில் பிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ளார். நடிகை பிரக்யா நக்ராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரக்யா நக்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

26690cookie-checkபிகினி ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள இளம் நாயகி – பிரக்யா ஸ்பெஷல்..