ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ரகுல் ப்ரீத் சிங்..

நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங், வயது 32, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மூன்று மொழி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங், பிங்க் நிற ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்கின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

34600cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ரகுல் ப்ரீத் சிங்..