47 வயசுலயும் கும்முனு செம அழகா இருக்கும் ரம்பா- மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா…

தமிழ் திரை உலகில் 90களிள் வெளியான படங்களில் நாயகியாக நடித்து தமிழ் திரை ரசிகர்களின் கனவு கன்னியாக வாழ்ந்து வந்தவர் நடிகை ரம்பா, வயது 47, ஆந்திர மாநிலம் விஜயவாடாவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். இவருடைய இயற்பெயர் விஜயலக்ஷ்மி. தற்போது திருமணம் முடிந்து கனவருடன் செட்டில் ஆன நடிகை ரம்பா 47 வயதில் லோ-நெக் கவுனில் செம அழகாக தன் பெரிய மனதை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரம்பாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரம்பாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

34880cookie-check47 வயசுலயும் கும்முனு செம அழகா இருக்கும் ரம்பா- மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா…