புடவையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் இளம் நடிகை – பிரக்யா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் அறிமுகமாகி தற்போது திரை உலகில் கிளாமராக நடித்து வருபவர் நடிகை பிரக்யா நக்ரா, வயது 24, ஹரியானா மாநிலம் அம்பாலாவில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை பிரக்யா பார்க்க பொசு பொசுனு செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை பிரக்யா நக்ரா புடவையில் சும்மா கும்முனு போஸ் கொடுத்துள்ளார். நடிகை பிரக்யா நக்ராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரக்யா நக்ராவினா இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

40590cookie-checkபுடவையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் இளம் நடிகை – பிரக்யா ஸ்பெஷல்..