தீபாவளி பார்ட்டியில் லோ-நெக் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஸ்ரேயா- 41 வயசுலயும் சிக்குனு இருக்காங்க பா..

41 வயதாகும் நடிகை ஸ்ரேயா சரண் தொடர்ந்து தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம் மற்றும் மலையாள திரையுலகில் கிளாமர் நாயகியாக வலம் வருகிறார். திரைப்படங்கள் மட்டுமின்றி பார்ட்டிகளிலும் கவர்ச்சியான உடையில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வரும் நடிகை ஸ்ரேயா, சில தினங்களுக்கு முன் பிரபல ஆடை வடிவமைப்பாளர் மனீஷ் மல்ஹோத்ராவின் தீபாவளி பார்ட்டியில் லோ-நெக் லெஹங்கா ஆடையில் பங்கேற்று கவர்ச்சி விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை ஸ்ரேயாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஸ்ரேயாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

49020cookie-checkதீபாவளி பார்ட்டியில் லோ-நெக் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஸ்ரேயா- 41 வயசுலயும் சிக்குனு இருக்காங்க பா..