ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் பல்லாவரம் பியூட்டி – சமந்தா இடுப்பு சும்மா சிக்குனு இருக்குல பா..

தமிழ் திரை ரசிகர்களால் பல்லாவரம் பியூட்டி என செல்லமாக அழைக்கப்படுபவர் நடிகை சமந்தா ரூத் பிரபு, வயது 36, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை சமந்தா ஸ்லீவ்லெஸ் பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். தன் முன்னழகையும், இடை தரிசனத்தையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் சமந்தாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சமந்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

49250cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் பல்லாவரம் பியூட்டி – சமந்தா இடுப்பு சும்மா சிக்குனு இருக்குல பா..