சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் அசத்தல் போஸ் கொடுக்கும் ரகுல் ப்ரீத் சிங்..

நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங், வயது 33, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஹிந்தி, தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரை உலகில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங் அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களிலும் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங் சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் ஒரு அசத்தலான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்கின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

56040cookie-checkசிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் அசத்தல் போஸ் கொடுக்கும் ரகுல் ப்ரீத் சிங்..