கருப்பு நிற லெஹங்கா ஆடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் ஸ்ருதி ஹாசன்..

நடிகை ஸ்ருதி ஹாசன், வயதி 37, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை, மாடல், நடனக்கலைஞர், மற்றும் பாடலாசிரியர். அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்கள் மூலமாக ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வரும் நடிகை ஸ்ருதி ஹாசன் சில தினங்களுக்கு முன்னர் கருப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் பாவாடையில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை ஸ்ருதி ஹாசனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் லெஹங்கா ஆடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் நடிகை ஸ்ருதி ஹாசனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60450cookie-checkகருப்பு நிற லெஹங்கா ஆடையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் ஸ்ருதி ஹாசன்..