லோ நெக் ஜாக்கெட்டில் மனதை மொத்தமாக காட்டும் ஸ்ரேயா..

நடிகை ஸ்ரேயா சரண், வயது 41, உத்திரகண்ட் மாநிலத்தில் உள்ள ஹரித்வாரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். 41 வயது ஆன போதிலும், நடிகை ஸ்ரேயா ஒல்லியாக செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். தொடர்ந்து திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை ஸ்ரேயா, அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்கள் மூலமாகவும் ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருகிறார்கள்.

சமீபத்தில் நடைபெற்ற திரைப்பட விழா ஒன்றில் நடிகை ஸ்ரேயா லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் பங்கேற்று அசத்தியிருந்தார். இந்த திரை விழாவில் தன்னுடைய முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கிய நடிகை ஸ்ரேயா, திரை ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கியுள்ளார். நடிகை ஸ்ரேயா சரணின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, லோ-நெக் ஜாக்கெட்டில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் நடிகை ஸ்ரேயா சரணின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

64140cookie-checkலோ நெக் ஜாக்கெட்டில் மனதை மொத்தமாக காட்டும் ஸ்ரேயா..