36 வயசுலயும் சிக்குனு செம ஹாட்டாக இருக்கும் பல்லாவரம் ப்யூட்டி- சமந்தா ஸ்பெஷல்..

தமிழ் திரை ரசிகர்களால் பல்லாவரம் பியூட்டி என செல்லமாக அழைக்கப்படுபவர் நடிகை சமந்தா, வயது 36, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்களில் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை சமந்தா சில தினங்களுக்கு முன்னர் சிவப்பு நிற லோ-நெக் ஆடையில் தன் முன்னழகு, இடையழகு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை சமந்தாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, சிவப்பு நிற லோ-நெக் ஆடையில் தன் முன்னழகு, இடையழகு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

65510cookie-check36 வயசுலயும் சிக்குனு செம ஹாட்டாக இருக்கும் பல்லாவரம் ப்யூட்டி- சமந்தா ஸ்பெஷல்..