ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ராஷி கண்ணா..

நடிகை ராஷி கண்ணா, வயது 33, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி ஆகிய மூன்று மொழி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து வருகிறார் நடிகை ராஷி கண்ணா. சமீபத்தில் நடிகை ராஷி கண்ணா ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் தன் முன்னழகை விருந்தாச்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றபட்டு வைரலாகி வந்தன. நடிகை ராஷி கண்ணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை ராஷி கண்ணாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

66240cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ராஷி கண்ணா..