சட்டைய மேல தூக்கி கட்டி இடுப்பையும் தொப்புளையும் காட்டும் சவும்யா- சும்மா கும்முனு இருக்காங்கள..

நடிகை சவும்யா ஷெட்டி சோமு, வயது 31, சட்டீஸ்கர் மாநிலம் ராய்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். போதிய பட வாய்ப்புகள் இல்லாத காரணத்தால் பிரத்யேக போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார் நடிகை சவுமியா. சமீபத்தில் நடிகை சவுமியா பேன்ட் மற்றும் சட்டையில் போட்டோஷூட் ஒன்றில் பங்கேற்றார், இந்த போட்டோஷூட்டில் தன் சட்டையை மேலே தூக்கி கட்டி தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கினார் நடிகை சவுமியா. இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

soumya-shetty-somu1

soumya-shetty-somu2

soumya-shetty-somu3

soumya-shetty-somu4

soumya-shetty-somu5

soumya-shetty-somu6

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சவுமியா ஷெட்டி சோமுவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16930cookie-checkசட்டைய மேல தூக்கி கட்டி இடுப்பையும் தொப்புளையும் காட்டும் சவும்யா- சும்மா கும்முனு இருக்காங்கள..