ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் நடிகை அதிதி- தொப்புள் செம அழகா இருக்குல பாய்ஸ்..

நடிகை அதிதி கவுதம், வயது 27, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தெலுங்கு திரை உலகில் கவர்ச்சியாக நடித்து வரும் நடிகை அதிதி ஒரு சில கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி படங்களிலும் நடித்துள்ளார். நடிகை அதிதி கவுதம் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் கொளுக் மொளுக் இடுப்பு மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அதிதி கவுதமின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

35340cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் கும்முனு இருக்கும் நடிகை அதிதி- தொப்புள் செம அழகா இருக்குல பாய்ஸ்..