ஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்..

நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங், வயது 33, டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஹிந்தி, தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் ஆகிய மூன்று மொழி படங்களிலும் கிளாமராக நடித்து வரும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங் போட்டோஷூட்களிலும் பட்டயகிழப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங் வெள்ளை நிற ஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்கின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

40430cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் நடிகை ரகுல் ப்ரீத் சிங்..