ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் குத்து பாடல் நடிகை – மனாரா ஸ்பெஷல்.

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “சண்டமாருதம்”, “காவல்”, உள்ளிட்ட படங்களில் இடம்பெற்ற குத்து பாடல்களில் கிளாமர் நடனம் ஆடி அசத்தியவர் நடிகை மனாரா சோப்ரா, வயது 32, ஹரியானா மாநிலம் அம்பாலாவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். இந்தி மற்றும் தெலுங்கு படங்களிலும் நாயகியாக நடித்துள்ள மனாரா சோப்ரா டிவி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் ஸ்லீவ்லெஸ் ஆடையில் பங்கேற்று அசத்தியுள்ளார். தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை மனாராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் தன் முன்னழகை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் நடிகை மனாரா சோப்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

53530cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் குத்து பாடல் நடிகை – மனாரா ஸ்பெஷல்.