ரெஸ்டாரன்ட்டில் சட்டை பட்டன்களை கழற்றி விட்டு கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – கோமல் ஷர்மா..

நடிகை கோமல் ஷர்மா, வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் கேட்டே ஷர்மா என்ற பெயரில் ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து வருகிறார். மாடலிங்கிலும் கலக்கி வரும் கேட்டே ஷர்மா, தன் ஹாட் புகைப்படங்கள் மூலமாக ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை கேட்டே ஷர்மா உணவத்தில் உணவருந்தும் போது தன் சட்டை பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு கிளாமர் போஸ் கொடுத்துள்ளார்.நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

8120cookie-checkரெஸ்டாரன்ட்டில் சட்டை பட்டன்களை கழற்றி விட்டு கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – கோமல் ஷர்மா..