புடவைய இழுத்து இடுப்புல சொருகி கும்முனு நிற்கும் ரேஷ்மா ஆண்ட்டி- செம அழகா இருக்காங்கள..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் தற்போது ஒளிபரப்பாகி வரும் “பாக்கியலக்ஷ்மி” என்ற தொடரில் நடித்து வருபவர் நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதி, வயது 40, சென்னையில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை, தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை ரேஷ்மா நீல நிற புடவையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை க்ளிக் செய்துள்ளார். சும்மா கும்முனு இருக்கும் நடிகை ரேஷ்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரேஷ்மா பசுபுலேதியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

10960cookie-checkபுடவைய இழுத்து இடுப்புல சொருகி கும்முனு நிற்கும் ரேஷ்மா ஆண்ட்டி- செம அழகா இருக்காங்கள..