ஸ்டிராப்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் கிளாமர் விருந்து வழங்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – டீனா தத்தா..

ஹிந்தி மற்றும் பெங்காலி தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளிலும் முன்னனி நடிகையாக வலம் வருபவர் நடிகை டீனா தத்தா, வயது 31, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை டீனா தத்தா கருப்பு நிற ஸ்டிராப்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகையும் தொடை அழகையும் ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை டீனா தத்தாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

tina-datta01

tina-datta02

tina-datta03

tina-datta04

tina-datta05

tina-datta06

tina-datta07

tina-datta08

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை டீனா தத்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17130cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் கிளாமர் விருந்து வழங்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – டீனா தத்தா..