குட்டி டாப்ஸ் குட்டி ஷார்ட்சில் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – கோமல் மாமி..

நடிகை கோமல் ஷர்மா, வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இவர் கேட்டே ஷர்மா என்ற பெயரில் ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து வருகிறார். சமூக வலைதள பிரபலமாகவும் வலம் வரும் கோமல், அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை கேட்டே ஷர்மா குட்டி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கும்முனு இருக்கும் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

kate-sharma-1

kate-sharma-2

kate-sharma-3

kate-sharma-4

kate-sharma-5

kate-sharma-7

kate-sharma-8

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

18380cookie-checkகுட்டி டாப்ஸ் குட்டி ஷார்ட்சில் போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை – கோமல் மாமி..