பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பாண்டியன்ஸ் ஸ்டோர்ஸ் முல்லை- காவ்யா இடுப்ப பாருங்க பா..

தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் முல்லை என்ற முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருபவர் நடிகை காவ்யா அறிவுமணி, வயது 26, ஆம்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை காவ்யா பாவாடை சட்டையில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை காவ்யாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை காவ்யா அறிவுமணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

22650cookie-checkபாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் பாண்டியன்ஸ் ஸ்டோர்ஸ் முல்லை- காவ்யா இடுப்ப பாருங்க பா..