டிரான்ஸ்பரன்ட் தாவணியில் சில்லுனு இருக்கும் மின்னலே தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – ப்ரீத்தி ஸ்பெஷல்..

நடிகை ப்ரீத்தி அஞ்சு அஸ்ரானி, வயது 23, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ் தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பாகி வரும் “மின்னலே” என்ற தொடரில் நாயகியாக நடித்து வரும் நடிகை ப்ரீத்தி, சமீபத்தில் வெள்ளை நிற டிரான்ஸ்பரன்ட் தாவணியில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ப்ரீத்தி அஸ்ராணியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ப்ரீத்தி அஸ்ராணியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

27610cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் தாவணியில் சில்லுனு இருக்கும் மின்னலே தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – ப்ரீத்தி ஸ்பெஷல்..