டூ பீஸ் பிகினி உடையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ஆராதனா ஸ்பெஷல்..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியாக வலம் வருபவர் நடிகை ஆராதனா ஷர்மா, வயது 24, ஜார்க்கண்ட் மாநிலம் ராஞ்சியில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, நடன கலைஞர், மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை ஆராதனா ஷர்மா டூ பீஸ் பிகினி ஆடையில் ரசிகர்களுக்கு உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஆராதனா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஆராதனா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

35120cookie-checkடூ பீஸ் பிகினி உடையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி- ஆராதனா ஸ்பெஷல்..