ஸ்லீவ்லெஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – ரீனா அகர்வால்..

நடிகை ரீனா அகர்வால், வயது 33, பூனேவில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை, தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி மற்றும் மாடல். நடிகை ரீனா அகர்வால் சமீபத்தில் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் மெல்லிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ரீமா அகர்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ரீனா அகர்வால் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

36990cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – ரீனா அகர்வால்..